Jamii

Shule na vyuo

Kila shule na chuo katika Mkoa wa Tabora, kwa wilaya: shule za msingi na sekondari kutoka rejista ya mitihani ya taifa, vyuo vya ualimu, na Chuo Kikuu Kishiriki cha Askofu Mkuu Mihayo cha Tabora.

Nafasi ya Tabora katika elimu ya Tanzania inarudi nyuma hadi Tabora Boys mwaka 1922 na Tabora Girls mwaka 1928. Leo shule za mkoa zimeorodheshwa hapa chini kwa wilaya. Elimu ya juu ni pamoja na Chuo Kikuu Kishiriki cha Askofu Mkuu Mihayo cha Tabora (AMUCTA, chuo kishiriki cha Chuo Kikuu cha Mtakatifu Augustino Tanzania), Chuo cha Ualimu Tabora na Chuo cha Ualimu Nyamwezi.