Hati za picha
Picha zilizo kwenye tovuti hii na zinakotoka.
Isipokuwa pale ilipoelezwa vinginevyo, picha zinatoka Wikimedia Commons na zinatumika chini ya leseni ya Creative Commons Attribution-ShareAlike 4.0 (CC BY-SA 4.0). Asante kwa wapiga picha.
| Picha | Mpiga picha | Leseni |
|---|---|---|
| Barabara ya King Mirambo, Kata ya Kitete (ukurasa wa mwanzo) | Halidtz | CC BY-SA 4.0 |
| Mbele ya Stesheni ya Reli ya Tabora, Kata ya Cheyo | Halidtz | CC BY-SA 4.0 |
| Stesheni ya Reli ya Tabora 2, Kata ya Cheyo | Mangapwani | CC BY-SA 4.0 |
| Makumbusho ya Livingstone, Kata ya Itetemia | Halidtz | CC BY-SA 4.0 |
| Mbele ya Tabora Hotel, Kata ya Cheyo | Mangapwani | CC BY-SA 4.0 |
| Msikiti wa Gongoni, Kata ya Gongoni | Mangapwani | CC BY-SA 4.0 |
| Tabora Zoo, Kata ya Kitete | Mangapwani | CC BY-SA 4.0 |
| Shule ya Tabora Boys, Kata ya Kitete | Mangapwani | CC BY-SA 4.0 |
| Mandhari ya mtaa, Kata ya Chemchem | Mangapwani | CC BY-SA 4.0 |
| Mwendesha baiskeli wa Tabora | Mangapwani | CC BY-SA 4.0 |
| Mandhari ya Kata ya Usinge, Wilaya ya Kaliua | Mangapwani | CC BY-SA 4.0 |
| Shamba la mpunga Tabora | Mamatimo | CC BY-SA 4.0 |
| Postikadi ya kituo cha kijeshi Tabora, 1910 | imepakiwa na Carl Vincenti | CC BY-SA 4.0 |
| Boma la Tabora, Afrika Mashariki ya Kijerumani | Walther Dobbertin, Bundesarchiv Bild 105-DOA0703 | CC BY-SA 3.0 de |
| Nyumba ya Snay bin Amir huko Kazeh, mchoro, 1860 | Le Tour du monde | Public domain |
Viungo vya kila faili asili viko kwenye kumbukumbu za vyanzo za tovuti. Kutoa picha zako za Tabora, angalia Kuhusu.
Katika sehemu hii
Kuhusu tabora.co.tz
Mwongozo huru wa Tabora, kwa Kiingereza na Kiswahili, uliotengenezwa na watu wanaoishi na kufanya kazi hapa.

Biashara yako kwenye tabora.co.tz
Tovuti ya ukurasa mmoja ya hoteli, duka, gereji, shamba au ofisi yako kwenye jinalako.tabora.co.tz, inayojengwa kwa ajili yako, pamoja na orodha ya bure kwenye orodha ya biashara za Tabora.